Bộ mở cửa thủy lực GYKM-10100
Mô tả ngắn gọn:
Chi tiết sản phẩm
Thẻ sản phẩm
Mẫu: Bộ mở cửa thủy lực GYKM-10/100
Mẫu: GYKM-10/100
Ứng dụng:
Bộ mở cửa thủy lực GYKM-10100
Thông số kỹ thuật
Khả năng lan rộng
10 tấn
Chiều rộng
100mm
Áp suất hoạt động
63MP
Kích thước ống
Chiều dài: 3 m
Đường kính ngoài: 13,5mm
Đường kính trong: 5mm